![](picture_upload/slide_news/slide_news-aacd.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-9b89.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-b877.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-eb47.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-8b79.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-02a1.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-3912.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-c35b.jpg)
? Happy U BooG! ตะลุย คณะพยาบาลศาสตร์ (บางกอกน้อย)
📌 Happy U BooG! ตะลุย
.
วันนี้ (26 กันยายน 2566) ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ คณะพยาบาลศาสตร์ (บางกอกน้อย) ม.มหิดล พร้อมรับกระบอกน้ำฟรี 🍶✨🎉
👨⚕️👩⚕️คณะที่เรามาสำรวจในวันนี้เป็นสายสุขภาพอีกครั้งเช่นเคย
ครั้งต่อไป พวกเราทีม Happy U BooG! จะบุกไปมอบความสุขที่ คณะพยาบาลศาสตร์ (ศาลายา) ในวันที่ 27 กันยายน 2566 เวลา 10.00 - 13.00 น. แล้วเจอกันนะ