![](picture_upload/slide_news/slide_news-b06c.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-cb1a.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-f0dd.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d78b.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-4fc5.jpg)
? Happy U BooG! ตะลุย (หอสมุดและคลังความรู้)
📌 Happy U BooG! ตะลุย
วันนี้ (29 กันยายน 2566) ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ หอสมุดและคลังความรู้ ม.มหิดล พร้อมรับคะแนน AT ฟรีไปเลย 2 ชั่วโมง
โดยกิจกรรมครั้งนี้ ทีมงานฯ ได้รับเกียรติจากหอสมุดฯ ร่วมจัดบูธภายในงาน “ตลาดกินเพลินเดินเล่น ประจำเดือน กันยายน 2566 เพื่อสร้างเสริมมีการสุขภาพเงินดีของบุคลากร งานนี้ ได้ทั้ง Happy Money และ Happy Soul กันไปเลยยย