![](picture_upload/slide_news/slide_news-7640.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-3920.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d39e.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d51d.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-591d.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d13d.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-a39b.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-4726.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-45f7.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-7706.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-6424.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-d68f.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-17ad.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0da2.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-c803.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-498b.jpg)
งานอบรมภาพรวมองค์ความรู้การพัฒนาศักยภาพและทักษะการสร้างเสริมมหาวิทยาลัยแห่งความสุข “คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล”
📣✨Happy University ได้รับเกียรติจาก คณะวิศวกรรมศาสตร์ ม.มหิดล จัดอบรมภาพรวมองค์ความรู้การพัฒนาศักยภาพและทักษะการสร้างเสริมมหาวิทยาลัยแห่งความสุข ให้แก่บุคลากร คณะวิศวกรรมศาสตร์
🎉😊 นำทีมโดย รศ.ดร.ศิรินันท์ กิตติสุขสถิต ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยความสุขคนทำงานแห่งประเทศไทย รศ.ดร.จรัมพร โห้ลำยอง รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนและประกันคุณภาพ และคุณวรรณี หุตะแพทย์ นักวิจัย พร้อมคณะทำงานโครงการฯ
โดยมี ผศ.ดร.รณชัย ศิโรเวฐนุกุล รักษาการแทนรองคณบดีฝ่ายการจัดการทุนมนุษย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล ให้เกียรติกล่าวต้อนรับและเปิดการอบรม
👏👏โดยวัตถุประสงค์ของการจัดอบรม คือ
เพื่อเสริมสร้างความรู้ในการสร้าง “รูปแบบมหาวิทยาลัยแห่งความสุข: Happy University Model” ใช้เครื่องมือ HAPPINOMETER และการนำข้อมูลมาประยุกต์ใช้กับ การจัดทำการประกันคุณภาพการศึกษา ที่เชื่อมโยงกับ เกณฑ์คุณภาพการศึกษาเพื่อการดำเนินการที่เป็นเลิศ (EdPEx)
ในวันที่ 27 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 - 12.00 น. ณ ห้องประชุม R114 ชั้น 1 อาคาร 1 คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล
💝มหาวิทยาลัยภาคีเครือข่าย หรือภาคส่วนต่าง ๆ ภายในมหาวิทยาลัยมหิดล อย่าพลาดโอกาสดีๆที่จะมาร่วมกันพัฒนาการสร้างความสุขในรั้วมหาวิทยาลัยของท่าน
📍ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ :