![](picture_upload/slide_news/slide_news-ba99.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-276c.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-10e6.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-8fdc.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-0d0e.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-648b.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-18ce.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-c602.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-bacf.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-2e06.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-78eb.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-e459.jpg)
![](picture_upload/slide_news/slide_news-2fcd.jpg)
?Happy U BooG! ตะลุย (คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ)
📌Happy U BooG! ตะลุย
วันนี้ ทีม Happy U BooG! มาบุกตะลุยสำรวจสุขภาวะและความอยู่ดีมีสุข (health & wellness) ให้กับนักศึกษาและบุคลากร ณ คณะเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ม.มหิดล พร้อมรับกระบอกน้ำฟรี 🍶✨🎉
ซึ่งกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ มีตลอดเดือน ก.ย. 66
ครั้งต่อไป พวกเราทีม Happy U BooG! จะบุกไปมอบความสุขที่ สถาบันพัฒนาสุขภาพอาเซียน ม.มหิดล วันที่ 21 กันยายน 2566 เวลา 10.00-12.00 น. แล้วเจอกันนะ